| ชื่อแบรนด์: | auo |
| เลขรุ่น: | C070FW02 V0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 75°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง 85°C |
| ระดับการสั่น | 2.9G (28.4 m/s2) |