| ชื่อแบรนด์: | auo |
| เลขรุ่น: | G057QN01 วี2 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G057QN01 V2 |
| ขนาดของพานิล | 5.7" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 320 ((RGB) * 240, QVGA, 70PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 115.2 ((W) * 86.4 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 118.2 ((W) * 89.4 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 144 ((W) * 104.6 ((H) * 12.8 ((D) มม |
| การบํารุงผิว | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 800 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 800:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/70/70 (ทั่วไป, CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| ทิศทางการมองที่ดีที่สุด | เวลา 12 โมง |
| เวลาตอบสนอง | 15/10 ms (ปกติ, Tr/Td) |
| แสดงสี | 262K 50% NTSC |
| ประเภทไฟหลัง | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ของการอัพเดท | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 150/165 กรัม (ปกติ/สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | CMOS (1 ch, 6-bit), 33 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง 85°C |