| ชื่อแบรนด์: | auo |
| เลขรุ่น: | M190PW01 V8 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อแผง | AUO |
| รุ่นแผง | M190PW01 V8 |
| ขนาดแผง | 19.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1440(RGB)*900, WXGA+, 89PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 408.24(ก)*255.15(ส) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 412.24(ก)*259.15(ส) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 428(ก)*278(ส)*10.8(ล) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติสีขาว, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 3.6/1.4 (ทั่วไป)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 13S4P WLED, 30K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 1.45 กก. (ทั่วไป) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), คอนเนคเตอร์ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |