| ชื่อแบรนด์: | innolux |
| เลขรุ่น: | EJ080NA-05B |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | อินโนลักซ์ |
| ชื่อรุ่น | EJ080NA-05B |
| ขนาดจอ | 80.0 นิ้ว |
| ประเภทจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| การแก้ไข | 800 ((RGB) * 600 (SVGA) 125PPI |
| การจัดเรียงพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 162 * 121.5 มิลลิเมตร (H*V) |
| ขนาดลักษณะ | 183 * 141 * 5.9 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| พื้นที่เบเซล | 164.8 * 124.3 มิลลิเมตร (H*V) |
| การบํารุงผิว | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 500:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 70/70/50/70 (ทั่วไป, CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 10/15 ms (ปกติ, Tr/Td) |
| การ ดู ที่ ดี ที่สุด | เวลา 6 โมง |
| เทคโนโลยีการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| ความลึกของสี | 262K/16.7M, 50% NTSC |
| ระบบไฟหลัง | 3S9P WLED อายุการใช้งาน 20K ชั่วโมง ไม่จําเป็นต้องขับรถ |
| น้ําหนัก | 241 กรัม (ปกติ) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | RGB ตรงกัน (1 ช่อง, 6/8 บิต), FPC 50 พิน |
| พลังงาน | 3.3/10.4/16.0/-7.0V (ปกติ, VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 °C ถึง 80 °C |