| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | HM150X01-N01 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | BOE |
| รูปแบบแผ่น | HM150X01-N01 |
| ขนาดของพานิล | 15.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) * 768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 304.128 ((W) * 228.096 ((H) มม |
| ขนาดรูปแบบ | 326.5 ((W) * 253.5 ((H) มม. |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 700:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ทั่วไป, CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (ปกติ, Tr+Td) |
| แสดงสี | 262K/16.2M, 60% NTSC |
| ประเภทไฟหลัง | WLED ใช้งาน 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ของการอัพเดท | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 850 กรัม (ตามปกติ) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต), 20 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 70°C |