| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NV140QUM-N61 (BOE06DE) |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อและรุ่น | BOE NV140QUM-N61 (BOE06DE) |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 14.0 นิ้ว |
| ประเภทจอแสดงผล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 3840(RGB)*2160 [UHD] |
| พื้นที่ใช้งาน | 309.31(H)*173.99(V) มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 35 ms (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| การรองรับสี | 16.7 ล้านสี, 100% sRGB |
| แสงพื้นหลัง | WLED [8S8P], 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| อินเทอร์เฟซ | eDP (4 เลน), HBR2 (5.4G/เลน), ขั้วต่อ 40 พิน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 65°C |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (หมอก 40%) |