| ชื่อแบรนด์: | auo |
| เลขรุ่น: | G121SN01 V4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อจอ | AUO |
| รุ่นจอ | G121SN01 V4 |
| ขนาดจอ | 12.1 นิ้ว |
| ประเภทจอ | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 800(RGB)*600 (SVGA) |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 246(W)*184.5(H) มม. |
| ความสว่าง | 450 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 700:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/65/75 (ทั่วไป, CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 25/10 ms (ทั่วไป, Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K/16.2M (55% NTSC) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต), ขั้วต่อ 20 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 85°C |
| น้ำหนักจอ | 580 กรัม (สูงสุด) |
| ช่องเปิดขอบจอ | 249.05(W)*188.3(H) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 279(W)*209(H) มม. |