ชื่อแบรนด์: sharp
เลขรุ่น: LQ042T1DW01
ขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiable
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
ความสามารถในการจัดหา: 3000PCS ต่อสัปดาห์
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
ญี่ปุ่น
ได้รับการรับรอง:
Rohs,CE,FCC
คุณภาพ:
ต้นฉบับใหม่เอี่ยม
บรรจุุภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์อุตสาหกรรมดั้งเดิม
วัสดุ:
แก้วโอเลด
สี:
16.2 ล้านสี
แบบอย่าง:
WLED
สไตล์:
หน้าจอกว้างความละเอียดสูง 480*272 พิกเซล
ความสว่าง:
400ซีดี
ตัวเชื่อมต่อ:
50
อัตราส่วนความคมชัด:
600:1
เวลาทำงาน:
50K ชั่วโมง
รายละเอียดการบรรจุ:
บรรจุอุตสาหกรรม
เน้น:
480*272 สกรีน LCD อุตสาหกรรม
4.2" แผ่นจอสัมผัส LCD
คําอธิบายสินค้า
Sharp LQ042T1DW01 จอ LCD อุตสาหกรรมขนาด 4.2"
ภาพรวมสินค้า
รายละเอียดเทคนิค
ยี่ห้อหนา
รุ่นLQ042T1DW01
ประเภทแสดงa-Si TFT-LCD, LCM
ขนาดทางด้านขั้ว40.2 นิ้ว
การแก้ไข480*272 (WQVGA)
การตั้งค่าพิกเซลเส้นแนวราบ RGB
พื้นที่ทํางาน92.88 ((H) * 52.632 ((V) มม
ขนาดลักษณะ109.5 ((H) * 69 ((V) * 10.1 ((D) มม.
พื้นที่เบเซล94.48 ((H) * 54.272 ((V) มิลลิเมตร
การบํารุงผิวแอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง400 cd/m2 (ปกติ)
มุมมอง80/80/80/80 (CR≥10)
เวลาตอบสนอง20 ms (ปกติ, Tr+Td)
ระบบการทํางานASV ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
การสนับสนุนสี16.2M สี 64% NTSC
ไฟหลังWLED ใช้งาน 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
อัตราเฟรม60Hz
อินเตอร์เฟซ50 พิน CMOS (1 ช่อง, 8-bit), เครื่องเชื่อม
พลังงาน3.3V (ปกติ)
น้ําหนัก85.0g (สูงสุด)
แผ่นสัมผัสโดยไม่มี
รายละเอียดสิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิการทํางาน-10°C ถึง +70°C
อุณหภูมิในการเก็บ-30°C ถึง +70°C