| ชื่อแบรนด์: | sharp |
| เลขรุ่น: | LQ042T1DW01 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
โมดูลจอ TFT-LCD ขนาด 4.2 นิ้วที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมมีความละเอียด 480*272 WQVGA และความสว่าง 400 cd/m2 เพื่อให้เห็นได้ดีเยี่ยมในสภาพสว่างต่าง ๆ.
| ยี่ห้อ | หนา |
| รุ่น | LQ042T1DW01 |
| ประเภทแสดง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 40.2 นิ้ว |
| การแก้ไข | 480*272 (WQVGA) |
| การตั้งค่าพิกเซล | เส้นแนวราบ RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 92.88 ((H) * 52.632 ((V) มม |
| ขนาดลักษณะ | 109.5 ((H) * 69 ((V) * 10.1 ((D) มม. |
| พื้นที่เบเซล | 94.48 ((H) * 54.272 ((V) มิลลิเมตร |
| การบํารุงผิว | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1300:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ปกติ, Tr+Td) |
| ระบบการทํางาน | ASV ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| การสนับสนุนสี | 16.2M สี 64% NTSC |
| ไฟหลัง | WLED ใช้งาน 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| อินเตอร์เฟซ | 50 พิน CMOS (1 ช่อง, 8-bit), เครื่องเชื่อม |
| พลังงาน | 3.3V (ปกติ) |
| น้ําหนัก | 85.0g (สูงสุด) |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง +70°C |