| ชื่อแบรนด์: | Innolux |
| เลขรุ่น: | LW700AT9009 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชิฮซิน |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 70.0 นิ้ว |
| รูปแบบพิกเซล | 800 ((RGB) × 480 [WVGA] |
| พื้นที่ทํางาน | 152.4 ((H) × 91.44 ((V) มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| ดูทิศทาง | เวลา 6 โมง |
| มุมมอง | 70/70/60/70 (ประเภท) |
| สีรองรับ | 16.7M 45% NTSC |
| น้ําหนัก | 122 กรัม |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| รุ่น | LW700AT9009 |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การตั้งค่า | สายตั้ง RGB |
| ขนาดลักษณะ | 165 ((H) × 104.4 ((V) × 5.5 ((D) มม. |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ |
| อัตราความแตกต่าง | 4001 (ประเภท) (TM) |
| เวลาตอบสนอง | 5/15 (ประเภท) ((Tr/Td) |
| ระบบการทํางาน | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| แหล่งแสง | WLED [3S5P], 20K ชั่วโมง, W/O Driver |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | 60 พิน TTL (1 ch, 8-bit), FPC |
| พลังงาน | 3.3/12.0/18.0/-7.0V (ประเภท) ((Vcc/AVDD/VGH/VGL) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C |