| ชื่อแบรนด์: | Hitachi |
| เลขรุ่น: | SP10Q010-T |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | ฮิตาชิ |
| ชื่อรุ่น | SP10Q010-T |
| ขนาดจอ | 30.8 นิ้ว |
| ประเภทจอ | LCM, FSTN-LCD |
| การแก้ไข | 320*240 (QVGA) |
| พื้นที่ทํางาน | 76.79 * 57.59 มิลลิเมตร (H*V) |
| ขนาดลักษณะ | 94.7 * 73.3 * 6 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| ความสว่าง | 60 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 5:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80° (ปกติ) |
| เวลาตอบสนอง | 150/350 ms (Tr/Td) |
| โหมดการแสดง | STN สีดํา/ขาว (บวก) |
| ไฟหลัง | 1S6P WLED ไม่มีคนขับ |
| อัตราการปรับปรุง | 75Hz |
| อินเตอร์เฟซ | ข้อมูลคู่ (4 บิต) FPC 20 พิน |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 °C ถึง 80 °C |