| ชื่อแบรนด์: | Toshiba |
| เลขรุ่น: | LTD104KA1S |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อแผง | Toshiba Matsushita |
| รุ่นแผง | LTD104KA1S |
| ขนาดแผง | 10.4 นิ้ว |
| ประเภทแผง | LTPS TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1024(RGB)*768 (XGA) |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 210.4 * 157.8 มม. |
| ความสว่าง | 170 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 250:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 45/45/20/30 (CR≥10) |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| เวลาตอบสนอง | 50/50 ms (Tr/Td สูงสุด) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6 บิต), 14 พิน, คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| แสงพื้นหลัง | 1 CCFL, ไม่มีไดรเวอร์ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |