| ชื่อแบรนด์: | Innolux |
| เลขรุ่น: | N070ICN-GB1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | อินโนลักซ์ |
| รุ่น | N070ICN-GB1 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 70.0 นิ้ว |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | 800 ((RGB) * 1280 [WXGA] |
| การตั้งค่า | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 94.2 ((H) * 150.72 ((V) มม |
| ขนาดลักษณะ | 105.62 ((H) *163.27 ((V) *4.56 ((D) มม. |
| พื้นที่เบเซล | 97.35 ((H) * 153.82 ((V) มม. |
| การรักษา | การกระจ่าง (Haze 0%), การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 11/9 (ประเภท) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | IPS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สีรองรับ | 16.7M 60% NTSC |
| แหล่งแสง | WLED [3S6P], 15K ชั่วโมง, W/O Driver |
| น้ําหนัก | 95.0g (สูงสุด) |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | 31 พิน MIPI (4 เส้นทางข้อมูล) |
| พลังงาน | 1.8/3.3V (ประเภท) ((VDDI/VCI) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ~ 60 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 70 °C |