| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LC320DXY-SHAA |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | LG Display |
| ชื่อรุ่น | LC320DXY-SHAA |
| ขนาดจอ | 31.5 นิ้ว |
| ประเภทจอ | CELL, a-Si TFT-LCD |
| การแก้ไข | 1366 ((RGB) * 768 (WXGA) |
| การจัดเรียงพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 697.685 * 392.256 มิลลิเมตร (H*V) |
| ขนาดลักษณะ | 715 * 411 * 1.3 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 3%) การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 1200:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (นาที) |
| เวลาตอบสนอง | 7 ms (ปกติ, G ถึง G) |
| โหมดการแสดง | IPS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |
| ไฟหลัง | ไม่มีไฟหลัง |
| น้ําหนัก | 0.86/0.91 กิโลกรัม (ปกติ/สูงสุด) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit), เครื่องเชื่อม, 30 ปิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |