| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LB121S03-TL05 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | LG Display |
|---|---|
| ขนาดของพานิล | 12.1" |
| การแก้ไข | 800 ((RGB) * 600 (SVGA) |
| พื้นที่แสดง | 246*184.5 มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 276*209*9.5 มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 450 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 70/70/55/65 (CR≥10) |
|---|---|
| แสดงสี | 262K/16.7M |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (แบบ) |
| เวลาตอบสนอง | 10/20 ms (Tr/Td) |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | 515/530 กรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| รูปแบบแผ่น | LB121S03-TL05 |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 30 พิน, เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 ~ 80 °C |