| ชื่อแบรนด์: | NEC |
| เลขรุ่น: | NL3224BC35-20R |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | NEC |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 5.5 นิ้ว |
| รูปแบบพิกเซล | 320(RGB)*240 [QVGA] |
| พื้นที่ใช้งานจริง | 111.36(H)*83.52(V) มม. |
| พื้นที่ขอบจอ | 116.4(H)*88.5(V) มม. |
| รองรับสี | 262K |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| รุ่น | NL3224BC35-20R |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การกำหนดค่า | แถบแนวตั้ง RGB |
| ขนาดโครงร่าง | 134(H)*104.5(V) มม. |
| โหมดการทำงาน | TN, ปกติสีขาว, แบบส่งผ่าน |
| แหล่งกำเนิดแสง | CCFL [2 ชิ้น], ไม่มีไดรเวอร์ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | CMOS (1 ช่อง, 6 บิต), คอนเนคเตอร์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |