| ชื่อแบรนด์: | innolux |
| เลขรุ่น: | G156BGE-L03 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | อินโนลักซ์ |
| รูปแบบแผ่น | G156BGE-L03 |
| ขนาดของพานิล | 15.6" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1366 ((RGB) * 768, WXGA |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 344.232 ((W) *193.536 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 347.53 ((W) *196.84 ((H) มม |
| ขนาดรูปแบบ | 363.8 ((W) * 215.98 ((H) * 9.8 ((D) มม |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 3/8 (ประเภท) |
| แสดงสี | 16.7M 65% (CIE1931) |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 720/755 กรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 พิน, เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 60 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |