| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | HR215WU1-120 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | BOE |
|---|---|
| ชื่อรุ่น | HR215WU1-120 |
| ขนาดหน้าจอ | 21.5 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 1920(RGB)*1080 (FHD) |
| พื้นที่ใช้งาน | 476.64 * 268.11 มม. (ก*ส) |
| ขนาดภายนอก | 495.6 * 292.2 * 11.3 มม. (ก*ส*หนา) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป, CR≥10) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี, 72% CIE1931 |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| เวลาตอบสนอง | 14 ms (ทั่วไป, Tr+Td) |
| น้ำหนัก | 1.79 กก. (ทั่วไป) |
| ประเภทหน้าจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
|---|---|
| การจัดเรียงพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| โหมดการทำงาน | FFS, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| แสงพื้นหลัง | 17S4P WLED, อายุการใช้งาน 30,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), คอนเนคเตอร์, 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |