| ชื่อแบรนด์: | innolux |
| เลขรุ่น: | G150XNE-L01 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| แพเนล แบรนด์และรุ่น | อินโนลักซ์ G150XNE-L01 |
| ขนาดของพานิล | 150.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) * 768 (XGA) |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 304.128 มิลลิเมตร * 228.096 มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | 307.4 มิลลิเมตร * 231.3 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 326.5mm * 253.5mm * 9.6mm |
| การบํารุงผิว | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 2500:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | NPVA ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 13/5 ms (Tr/Td, แบบ) |
| แสดงสี | 262K/16.7M, 72% CIE1931 |
| ไฟหลัง | WLED ใช้งาน 70K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 00.97 กิโลกรัม (ปกติ) / 1.00 กิโลกรัม (สูงสุด) |