| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LD320EUN-SEM1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ยี่ห้อแผง | LG Display |
| ขนาดแผง | 31.5" |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*1080 (FHD) |
| พื้นที่แสดงผล | 698.4(ก)*392.85(ส) มม. |
| ขนาดภายนอก | 727.4(ก)*429(ส) มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ขั้นต่ำ)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 68% (CIE1931) |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 5.40/5.70 กก. (ทั่วไป/สูงสุด) |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่นแผง | LD320EUN-SEM1 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ช่องเปิดขอบจอ | 705.6(ก)*400.1(ส) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 1%), เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1300:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | S-IPS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 22 ms (G to G) |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 50,000 ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | อินเทอร์เฟซสัญญาณ |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), 51 พิน, คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |