| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LD550EUN-UHA1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อแผง | LG Display | รุ่นแผง | LD550EUN-UHA1 |
|---|---|---|---|
| ขนาดแผง | 55 นิ้ว | ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB) * 1080, FHD | รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 1209.6(กว้าง) * 680.4(สูง) มม. | ขอบจอที่เปิดออก | 1215.6(กว้าง) * 686.4(สูง) มม. |
| ความสว่าง | 700 cd/m² (ทั่วไป) | พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 10%), เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1300:1 (ทั่วไป) | โหมดการแสดงผล | IPS, ปกติสีดำ, Transmissive |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ต่ำสุด)(CR ≥10) | เวลาตอบสนอง | 8ms (ทั่วไป)(G to G) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M/1.07B 72% (CIE1931) | ประเภทหลอดไฟ | WLED, 60,000 ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz | หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รอยต่อของ Videowall | 17.8 มม. (รอยต่อจากขอบถึงขอบ) | การใช้งาน | จอแสดงผลอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8/10 บิต), 51 พิน, ขั้วต่อ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |