| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LM238WF5-SSA1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
โมดูล LCD FHD คุณภาพสูงที่ออกแบบมาสําหรับการใช้งาน W15C Desktop PC โดยมีเทคโนโลยี IPS และการทํางานที่น่าเชื่อถือ
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| แบรนด์ของแพเนล | LG Display |
| รูปแบบแผ่น | LM238WF5-SSA1 |
| ขนาดของพานิล | 230.8 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080, FHD |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 527.04 ((W) * 296.46 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 535.24 ((W) * 313.18 ((H) * 12.76 ((D) มม |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | IPS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 14ms (ประเภท) ((G ถึง G) |
| แสดงสี | 16.7M 72% (CIE1931) |
| ประเภทหลอด | WLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสภายในเซลล์ |
| น้ําหนักของแผ่น | 1.92/2.01 กิโลกรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน, เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |