| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NT156FHM-TS0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | NT1202 กรุงเทพมหานคร |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 344.16 * 193.59 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 350.66 * 216.25 * 3.2 มิลลิเมตร |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 141 PPI |
| ความสว่าง | 220 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 500:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 12ms (ปกติ, Tr+Td) |
| มุมมอง | 45/45/20/40 (ซ้าย/ขวา/ขึ้น/ล่าง, CR≥10) |
| การสนับสนุนสี | 16.7M สี 45% NTSC |
| อินเตอร์เฟซ | eDP (2 เลน) eDP12, เครื่องเชื่อม 40 ปิน |
| พลังงาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |