| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | B160UAN01.เจ |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $26 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | B160UAN01.J (AUOAD9A) |
| ประเภทแผ่น | LTPS TFT-LCD พร้อมไฟหลัง WLED |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 160.0 นิ้ว |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1200 (WUXGA) |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 141 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 344.678 * 215.424 มม. |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| เวลาตอบสนอง | 8ms แบบ (Tr+Td), 5ms (G ถึง G), 3ms (G ถึง G กับ OD) |
| อัตราการปรับปรุง | 165Hz (หลายโหมดรวมถึง 120Hz+120Hz, 240Hz กับ MEMC) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) eDP 14, เครื่องเชื่อม 40 ปิน |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |