| ชื่อแบรนด์: | cpt |
| เลขรุ่น: | CLAA150XQ01CW |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | CPT | รูปแบบแผ่น | CLAA150XQ01CW |
|---|---|---|---|
| ขนาดของพานิล | 15.0" | ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) * 768, XGA, 85PPI | รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 304.128 ((W) * 228.096 ((H) มม | การเปิดเบเซล | 307.4 ((W) * 231.3 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 326.5 ((W) * 253.5 ((H) * 11.5 ((D) มม | พื้นที่ | การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 450 cd/m2 (ประเภท) | อัตราความแตกต่าง | 7001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/70/70 (ประเภท) | โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | เวลา 6 โมง | เวลาตอบสนอง | 10/15 (ประเภท) |
| แสดงสี | 16.7M 63% NTSC | ประเภทหลอด | 8S2P WLED 70K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz | หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนัก | 870 กรัม (ประเภท) | การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30 ~ 80 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 ~ 80 °C |