| ชื่อแบรนด์: | CSOT |
| เลขรุ่น: | SG2701B01-3 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Western Union, Moneygram, T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 20,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | CSOT |
| รุ่น | SG2701B01-3 |
| ขนาดการแสดง | 27ขนาดเส้นตรง 0.0 นิ้ว |
| ประเภทแสดง | a-Si TFT-LCD, CELL |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 [FHD] • 81 PPI |
| การตั้งค่าพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 597.888 ((H) * 336.312 ((V) มม |
| ขนาดลักษณะ | 608.888 ((H) * 348.337 ((V) * 1.3 ((D) มม |
| การบํารุงผิว | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| อัตราความแตกต่าง | 40001 (แบบ) |
| เวลาตอบสนอง | 12ms (ประเภท) G ถึง G |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) CR≥10 |
| ระบบการทํางาน | HVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| การสนับสนุนสี | 16.7M สี • 99% sRGB |
| อัตราการปรับปรุง | 165Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซ | LVDS (4 ch, 8-bit) • เครื่องเชื่อม 61 ปิน |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |